ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
1

• ชาย
84

• หญิง
81

รวม
166


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
28

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพครู
1

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
1

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
102

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
3

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
2

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
1

• มัธยมศึกษาตอนต้น
2

• ไม่ระบุ
26


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
2

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
4

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
21

• แผนกวิชาเครื่องกล
21

• แผนกวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
9

• แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
9

• แผนกวิชาก่อสร้าง
8

• แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
12

• แผนกวิชาบัญชี
9

• แผนกวิชาการโรงแรม
5

• แผนกวิชาการขาย
1

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
8

• แผนกวิชาการท่องเที่ยว
5

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
3

• งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
2

• งานประชาสัมพันธ์
6

• งานบุคลากร
4

• งานการเงิน
5

• งานบัญชี
1

• งานพัสดุ
12

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
2

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องบริการอินเทรอร์เน็ต)
1

• งานวางแผนและงบประมาณ
2

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
9

• งานความร่วมมือ
2

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
6

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
6

• งานปกครอง
15

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
9

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
8

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
9

• งานครูที่ปรึกษา
10

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
4

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
6

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
8

• งานทะเบียน
7

• งานวัดผลและประเมินผล
12

• งานสื่อการเรียนการสอน
4

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
9

• งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)
4

• งานอาคารสถานที่(คนงาน)
6

• งานอาคารสถานที่(พนักงานทั่วไป)
9

• ผู้ดูแลระบบหลัก
5




นายสมนึก สุชาติพงษ์
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





พรรณี ขอบบัวคลี่
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



อารักษ์ จะรา
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



ธนเดช วรรณสอน
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ



เฉลิมศักดิ์ ทองเนื้ออ่อน
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร



สมภาพ ขนุนทอง
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา





สุรพล บ้างวิจิตร
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



วราพงศ์ บัวจันทร์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเครื่องกล



วีระศักดิ์ ทองชัย
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม



ขจรยศ ปลอดชูแก้ว
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



นางสาวพิจิตร คุ้มภัย
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาก่อสร้าง



สุรศักดิ์ รัตนพันธ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



พรศรี ปรางสุรางค์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาบัญชี



อนงค์ พูลสิน
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการโรงแรม



ปิยะวรรณ เทพนิช
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการขาย



จุฑาพร สุขนิตย์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



สุจารีย์ คงประดิษฐผล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการท่องเที่ยว





วรากร เวชกุล
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



อภิชาติ รองเดช
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์



วิรัตน์ อาธิดากร
หัวหน้างาน งานบุคลากร



ผ่องพรรณ เจริญพงศ์
หัวหน้างาน งานการเงิน



นางพรทิพย์ ยิ้มเส้ง
หัวหน้างาน งานบัญชี



สุรเชษฐ ทองเพิ่ม
หัวหน้างาน งานพัสดุ



ฐิษนิตา บ้างวิจิตร
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



สิริพร รักขา
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ



รัฐพงษ์ จันทร์คง
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นายชนน เพชรอาวุธ
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



ธนัญญา Thanunya สงคง Songkong
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ



คุณาวุฒิ หอมเกตุ
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



พรรณปพร คชเวช
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



ผาสุข เพชรา
หัวหน้างาน งานปกครอง



วีระพล จะรา
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



อนิวรรต สุขสม
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



สมจิตต์ บุญละออ
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นิวัฒนา รัตนสุภา
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



อรอนงค์ ทองศิริประเสริฐ
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



โมกษา รัตนบุรี
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



นายสุชาติ สุวรรณโมกข์
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางนภัสภรณ์ หอมเกตุ
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



รัชนีกร สังข์เลื่อน
หัวหน้างาน งานทะเบียน



ละม้าย ปรีชา
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล



ว่าที่ร.ต.อดิศักดิ์ รัตนคช
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน



ธวัชชัย แนมน้อย
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นฤนาท รักษารักษ์
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่(พนักงานทั่วไป)





พิชัย สุนทรเต็ม
ครูประจำ แผนกวิชาเครื่องกล



อนุชิต เพียรแก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



ธวัชชัย บุญส่ง
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



ธรรมนูญ บุญชู
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



กันต์กมล ช่างวาด
ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี



ศิริมา บุญส่ง
ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี





นางสาวนิศากร พิสุทธิจารุ
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



เยาวลักษณ์ ปิ่นละมัย
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



ณัฐพล นิชานนท์
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม





สุนันท์ พันธ์พิพัฒไพบูลย์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



เบญจวรรณ ใสหวาน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



ทรงฤทธิ์ เพ็งหนู
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



กันยา อำลอย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



Mellon Miltar
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



เธียรทิพย์ สร้างโพธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นฤมล รัตนพันธุ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



Shaira Cabardo
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



อาพาภร ขุนฤทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



Mr.Benazia Atehnkeng
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



บุษยารินทร์ กลิ่นกลับ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



ชวัลลักษณ์ พรเจริญ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



ธวัชชัย อินทร์ทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องกล



วีระทัย เพ็ชรทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องกล



สุริยา หนูรัตน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องกล



ปิยวิทย์ หอมเดช
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องกล



ธีระพงศ์ จันทร์เสถียร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องกล



พรศักดิ์ นิลละเอียด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องกล



ณรงค์ศักดิ์ รัตนบุรี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องกล



สิทธิพงค์ ทองสง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องกล



ภานุวัฒน์ จงกลพืช
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องกล



ชาตรี สุริยนต์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องกล



ธีระพงษ์ แก้วสว่าง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องกล



รังสรรค์ รัตนพันธุ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องกล



วุฒิศักดิ์ รักษายศ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องกล



ศักดิ์สิทธิ์ พรหมแสง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องกล



ปกรณ์ หนูมี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม



บพิตร อยู่จงดี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม



สิริพล เหมือนพะวงศ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม



สุริยะ มาศเสม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม



พงศธรณ์ ดอกกะฐิน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม



ศุภณัฐ บุญสว่าง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม



กิตติพงค์ นิลละเอียด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



กิตติพันธ์ สุวรรณน้อย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



พีรพัฒน์ ถาวรภักดี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



กันต์ธีร์ คารวินพฤกษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



ศุภณัฐ รัตนบุรี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



นายศุภณัฐ รัตนบุรี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



นางสาวศิริวรรณ นพรัตน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



ชวกร แก้วจำนงค์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง



นาย ผดุงศักดิ์ คำแหง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง



ธนะรักษ์ อยู่ดี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง



สมฤดี เม่าทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง



วิภารัตน์ แก้วประสิทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง



ณรงค์ชัย แชเชือน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง



การณิก ธรฤทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง



นันทวิชญ์ สุวรรณรัตน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



กานต์กมล มาศภูมิ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายอากรกิจ ธาระปรีชากุล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายณัฐพล ผลความดี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



ชมนภัส พรหมเกิด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาบัญชี



นางสาวอัญชสา ทองอ่อน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาบัญชี



ชฎาพร ตรียะภาพ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรม



กรเพชร มากบัวแก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรม



เพ็ญศิริ จุ้ยเริก
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรม



อรรถพล ช่วยแก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรม



สุภกฤตา พรหมเกิด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



พงศธร บุญศรี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



ขนิษฐา รัตนพันธ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



ปณิศา อักษรสิทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการท่องเที่ยว



กนกกาญจน์ ไชยปรปักษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการท่องเที่ยว





นางสาวณัฏฐ์กฤตา ชัยวรัชญ์พรกุล
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวกรรณิการ์ รัตนกระจ่าง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวณฐิตา ชูประดิษฐ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)



ศนิปรียา ผาสุข
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบุคลากร



นางสาวภัทรัญญา บูรณ์พงษ์ทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



นางปรียา โสพรรณรัตน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นางสาวรัชนี รัตนบุรี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นางสาวภัสสร รัตนพันธ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นางสาวน้ำทิพย์ อยู่พัฒน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องบริการอินเทรอร์เน็ต)



นางเขมจิรา สุกแทน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวางแผนและงบประมาณ



นางอรอุมา รักษ์ศรีทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นายดำรง ล่ำล่อง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง



ส.อ.สมชาย กุญชรินทร์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง



นางธัญญา บัวจันทร์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางเกศินี กุลสุข
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางพัชณี รัตนพันธุ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



พิชาภัค ปรีชา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางสาวกันยานี แก้วสนั่น
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



กชพร สุชาติพงษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาววรารัตน์ มณีโชติ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางสุมณฑา อาธิดากร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



นางดวงพร พรหมวิเศษ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



สุทธินันท์ วิพลชัย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



นายธนกร ขุนทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



ฐิติพงศ์ ทองสีนุช
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



นายสมคิด อินทร์ทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



ประพัน ไชยชนะ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(คนงาน)



นางวันเพ็ญ เหมือนทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(คนงาน)



นายโชคชัย รักษายศ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(คนงาน)



นางสุกัญญา พิทยาภรณ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(พนักงานทั่วไป)



นางภักดี วิเชียรชม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(พนักงานทั่วไป)



นางจิราภรณ์ บุญคำ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(พนักงานทั่วไป)



นายเกรียงศักดิ์ วิเชียรชม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(พนักงานทั่วไป)



นายสมชาย พิทยาภรณ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(พนักงานทั่วไป)





ขวัญจิรา ทองเนื้ออ่อน
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



ยุวธิดา ประโยชน์
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



หทัยชนก ศรีลา
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นายพรเทพ รัตนบุรี
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



วิภาภรณ์ คารมดี
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



ชยสรณ์ สมศรี
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นิตยา จันทร์คง
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



สุนิษา รอดคุ้ม
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล



ลัดดาวัลย์ แก้วประสิทธิ์
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



สุภาพร แสงไกร
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(คนงาน)



นายสมคิด ซุ่นแซ่ล้อ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(คนงาน)



นายนิพล แก้วประสิทธิ์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(คนงาน)





ADMIN TSTECH
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก